DIỄN ĐÀN SINH VIÊN CĐ KINH TẾ TP HCM

Đoàn kết - Tự tin - Năng động - Vững mạnh

Trang ChínhCổng thông tinGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Logo của trường CAO ĐẲNG KINH TẾ TP.HCM
Similar topics
    Bài gửi sau cùng
    Bài gửiNgười gửiThời gian
    [�] HƯỚNG DẪN TRẢ LỜI PHỎNG VẤN XIN VIỆC BẰNG TIẾNG ANH Fri Nov 25, 2016 3:49 am
    [�] CÓ NÊN CHO TRẺ HỌC TIẾNG ANH TỪ QUÁ NHỎ? Wed Nov 23, 2016 1:29 am
    [�] Bizweb.vn- Tuyển nhân viên SALE chi nhánh HCM Tue Nov 05, 2013 8:57 am
    [�] DKT- TUYỂN NHÂN VIÊN SALE CHI NHÁNH HCM- LƯƠNG 5-15 TR Thu Oct 31, 2013 8:19 am
    [�] Thẻ ưu đãi Ares Card - Giải pháp mua hàng tiết kiệm thời bão giá Sun Oct 20, 2013 11:50 am
    [�] [DKT- TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN KINH DOANH CHI NHÁNH TPHCM] Mon Oct 14, 2013 10:02 am
    [�] Ưu đãi học ACCA mùa tựu trường Thu Sep 12, 2013 9:09 am
    [�] Ra mắt chương trình CIA - Kiểm toán Nội bộ Công chứng tại Việt Nam Wed Aug 07, 2013 9:33 am
    [�] Smart Train tuyển dụng nhân viên và thực tập t7/2013 Thu Jul 18, 2013 7:41 am
    [�] Học FIA - Hỗ trợ 100% lệ phí đăng ký ban đầu và phí thường niên trị giá 5tr đồng Thu Jul 11, 2013 9:57 am
    [�] [HOT] Hài Trấn Thành mới nhất!!!! Wed Jul 10, 2013 7:29 am
    [�] luanvan.vn xin gửi đến các thành viên một số tài liệu free Sat Jul 06, 2013 6:51 pm
    Top posters
    Admin
    Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế I_vote_lcapTôi tài giỏi - Bạn cũng thế I_voting_barTôi tài giỏi - Bạn cũng thế I_vote_rcap 
    kati
    Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế I_vote_lcapTôi tài giỏi - Bạn cũng thế I_voting_barTôi tài giỏi - Bạn cũng thế I_vote_rcap 
    Thiên Lam
    emyanguyen
    cdkt
    kinh te
    neyu153
    LeaderTeamPro
    luanvanmau123
    quynhthonguyen
    Thống Kê
    Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 7 người, vào ngày Tue Aug 16, 2011 1:59 pm

Share | 

Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
    Tác giảThông điệp
    Thiên Lam
    Trung Sĩ
    Trung Sĩ
    Thiên Lam

Nội công : 38
    Tiếng tăm : 2

Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế Empty
    Bài gửiTiêu đề: Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế   Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 5:45 am

Đây là một quyển sách hay và có ích đối với học sinh - sinh viên hiện nay.
    Bạn đang bù đầu bù cổ với học tập?
    Bạn cảm thấy mình quá nhiều việc để làm mà không sao làm hết?
    Bạn có quá nhiều việc cần hoàn thành gấp?
    Làm sao để có thể hiểu hết một quyển sách trong thời gian ngắn nhất?
    Tạo dựng niềm tin ra sao?
    Bạn lười ư? Bí quyết để đưa mình vào khuôn phép và thoát khỏi sự lười biếng là gì?
    ...
    Tất cả có thể được tìm thấy trong quyển sách này.
    Bạn có thể đăng kí thành viên và download một vài chương sách đầu của cuốn sách này tại địa chỉ:

http://www.2shared.com/file/4239933/...STVONLINE.html
    http://www.2shared.com/fadmin/423993..._STVONLINE.pdf

Sách được bán tại các Nhà Sách trong thành phố. Giá gốc là 88000 đồng (hiện tại có thể tăng giá).
    Các bạn có thể mua sách tại đường Trần Nhân Tôn đẻ tiết kiệm chi phí nếu cần. (giá chỉ khoảng 60000 đồng)

Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
    » Món quà cuối cùng...
    Trang 1 trong tổng số 1 trang